soc-voi-swicht-poe-pfs3110-8p-96-dahua-chinh-hang
soc-voi-swicht-poe-pfs3110-8p-96-dahua-chinh-hang

Sốc với Swicht POE PFS3110-8P-96 Dahua chính hãng

Mã Camera: PFS3110-8P-96

Giá gốc: 3.500.000 vnđ

Giá bán: 2.450.000 vnđ

Tiết kiệm: 1.050.000 vnđ (30%)

Tình trạng: Còn hàng


icon-hdmh Hướng dẫn mua Camera

"SAI LẦM" nếu không chọn MẮT ĐEN vì

  Nói không với Camera kém chất lượng

  Luôn tư vấn đưa ra giải pháp tối ưu nhất

  Camera tốt nhất, giá rẻ nhất

  Chi phí lắp đặt thấp nhất

  Thời gian bảo hành lâu nhất

  Hỗ trợ tư vấn, xử lý sự cố trọn đời

Sốc với Swicht POE PFS3110-8P-96 Dahua chính hãng

_Switch PoE hai lớp.
_Đáp ứng tiêu chuẩn IEEE802.3af, IEEE802.3at, IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3ab/z, IEEE802.3X.
_Cổng giao tiếp: 1*100/1000Mbps BASE-X, 1*10/100/1000Mbps BASE-T, 8*10/100Mbps BASE-T(cấp nguồn PoE)
_Công suất PoE: Mỗi cổng ≤30W, Tổng cộng ≤96W
_Giao thức PoE: IEEE802.3af, IEEE802.3at
_Khả năng chuyển đổi: 7.6G
_Bộ nhớ lưu trữ MAC: 8K
_Môi trường hoạt động: Độ ẩm 10%-90%, Nhiệt độ -30*C-65*C
_Nguồn: DC 48~57V
_Chống sét: 2KV
_Kích thước (mm): 150x100x42
_Khối lượng: 540g

Hình ảnh Swicht POE Dahua PFS3110-8P-96 :

PFS3110-8P-96

Technical Specification

Model

DH-PFS3110-8P-96

Ethernet Port

1*1000 Base-X

1*10/100/1000 Base-T

8*10/100 Base-T (PoE power supply)

PoE Power Consumption

Each power ≤30W, Total≤96W

PoE Protocol

IEEE802.3af, IEEE802.3at

Switching Capacity

7.6G

Packet Forwarding Rate

4.17Mpps

Packet Buffer Memory

1Mb

MAC Table Size

8K

Flow Control

Enable by default

Application Humidity

10%~90%

Power

DC48~57V

Lightning Protection

Common Mode 4KV

Differential Mode 2KV

Working Temperature

-30°C~65°C

Weight

540g

Dimension(W×D×H)

150mm×100mm×42mm

Accessories

Model

 

PFT3950

1.25G 850nm,500m,LC, Multi-mode

PFT3960

1.25G 1310/1550nm,20km,LC, Single-mode

PFT3970

1.25G 1550/1310nm,20km,LC, Single-mode

CAMERA CÙNG DANH MỤC